-
Ƙungiyar Fasaha ta Posung: Isar da Sabis na Musamman Bayan-tallace-tallace zuwa Abokan Ciniki na Mu masu daraja
A matsayin babban mai ba da kayan kwampreso masu inganci don tsarin kwandishan motar fasinja, Posung Compressor ya himmatu wajen samar da kyakkyawar tallafin fasaha bayan-tallace-tallace ga abokan cinikinmu masu daraja. Mun fahimci mahimmancin samar da abin dogaro, ingantaccen soluti...Kara karantawa -
Gudanar da thermal na abin hawa "ɗaukar zafi", wanda ke jagorantar kasuwar haɓakar "lantarki kwampreso"
A matsayin maɓalli na sarrafa zafi na abin hawa, firjin abin hawa na gargajiya ana samunsa ne ta hanyar bututun na'urar sanyaya na'urar kwandishan (injini, kompressor mai tuƙa bel), da dumama ...Kara karantawa -
Gwamnan California: Ina so in sayi motocin lantarki guda biyu BYD U8
Yayin da ake samun karuwar motocin lantarki a kasarmu, injin sanyaya kwandishan na POSUNG da masana’antarmu ta samar, shi ma hadin gwiwar manyan masana’antun kera motoci ya samu karbuwa, kuma tallace-tallacensa ya karu matuka. Shahararriyar abin hawa lantarki...Kara karantawa -
Nazari na Na'urar Kwandon Jirgin Sama -Bawul Faɗaɗɗen Wutar Lantarki VS Hudu Valve VS Block Valve
Kara karantawa -
A cikin hunturu, shin wajibi ne a kunna maɓallin AC?
Makullin AC, wanda aka fi sani da Air condition, shi ne maballin kwantar da iska na mota, galibi masu tuƙi abokai sun san cewa, musamman a lokacin rani na kwantar da iska na mota, dole ne ku buɗe shi, ta yadda iska ta tashi ta zama iska mai sanyi, shi ya sa c...Kara karantawa -
Sabbin motocin makamashi suna kunna kwandishan yayin caji
Gudun na'urar sanyaya iska yayin caji ba'a ba da shawarar masu yawa da yawa suna tunanin cewa motar ma tana caji yayin caji, wanda zai haifar da lalacewa ga baturin wutar lantarki. A gaskiya ma, an yi la'akari da wannan matsala a farkon ƙirar sabon makamashi v ...Kara karantawa -
Sabbin motocin makamashi suna dumama tare da famfo mai zafi, me yasa yawan wutar lantarki na iska mai dumi ya fi na kwandishan?
Yanzu yawancin motocin lantarki sun fara amfani da dumama famfo mai zafi, ka'ida da dumama kwandishan iri ɗaya ne, wutar lantarki baya buƙatar samar da zafi, amma canja wurin zafi. Wani bangare na wutar lantarki da ake amfani da shi na iya canja wurin fiye da kashi ɗaya na makamashin zafi, don haka ...Kara karantawa -
Masana'antar Posung tana fuskantar lokacin samar da aiki bayan bikin bazara
Bikin bikin bazara ya shuɗe, kuma taron na Posung ya ci gaba da samar da aiki. Hutu na zuwa ƙarshe, kuma ƙungiyar damfara na lantarki ta Pusheng ta fara aiki, tare da umarni huɗu a cikin jerin gwano. Yawaitar da ake nema wata alama ce bayyananna...Kara karantawa -
Taron shekara-shekara na Kamfanin Posung na 2023
An kammala taron shekara-shekara na 2023 na Kamfanin Posung cikin nasara, tare da duk ma'aikatan da suka halarci wannan babban taro. A wannan taro na shekara-shekara, shugaba da mataimakinsa sun gabatar da...Kara karantawa -
Bincike kan yanayin masana'antu na motocin lantarki a cikin 2024 (4)
Trend 5: Babban samfurin da aka kunna kokfit, sabon filin yaƙi don kokfit mai wayo Babban samfurin zai ba wa ƙwararrun kokfit zurfin juyin halitta Rungumar manyan fasahar ƙirar ƙira ce mai fa'ida da sauri a cikin masana'antar abin hawa mai hankali. Tun daga tallan...Kara karantawa -
Bincike akan yanayin masana'antu na motocin lantarki a cikin 2024 (3)
Trend hudu: Sabon aiki, sabbin yanayi, radar millimita 4D yana buɗe sabon sake zagayowar ci gaban masana'antu Ci gaba da fa'idodi + haɓaka aikin, radar millimeter 4D babban juyin halitta ne na radar radar millimita 4D.Kara karantawa -
Bincike kan yanayin masana'antu na motocin lantarki a cikin 2024 (2)
Urban NOA yana da tushen fashewar buƙatu, kuma ƙarfin NOA na birni zai zama mabuɗin gasa don tuki mai hankali a cikin shekaru masu zuwa NOA mai saurin gaske yana haɓaka ƙimar shigar NOA gabaɗaya, kuma NOA na birni ya zama zaɓin da ba makawa ga Oems don yin gasa a t...Kara karantawa